| Mã sản phẩm | VN16C030N | |
| Tên sản phẩm | BV-DN 1PN | |
| Dòng cắt | 4.5kA | |
| Dòng rò | 30mA | |
| Dòng điện định mức (A) | 16A | |
| Số cực | 1P + N | |
| Điện áp (V) | 230V AC | |
Mã sản phẩm: VN16C030N
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Mã sản phẩm | VN16C030N | |
| Tên sản phẩm | BV-DN 1PN | |
| Dòng cắt | 4.5kA | |
| Dòng rò | 30mA | |
| Số cực | 1P + N | |
| Điện áp (V) | 230V AC | |