| Mã sản phẩm | S8VS-18024BE | |
| Dòng điện | 7.5A | |
| Công suất | 180W | |
| Điện áp vào | 100 – 240V | |
| Điện áp ra | 24V | |
Mã sản phẩm: S8VS-18024BE
Hãng sản xuất: Omron
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Dòng điện | 7.5A | |
| Công suất | 180W | |
| Điện áp vào | 100 – 240V | |
| Điện áp ra | 24V | |