Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Mạch » NJR2-315D – Khởi động mềm 580A 315kW
Mã sản phẩm: NJR2-315D Hãng sản xuất: CHINT Chất lượng: Mới 100% Bảo hành: 12 tháng
MCB Chint NXB-63 1P 6A 6kA