Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Mạch » NJR2-220D – Khởi động mềm 404A 220kW
Mã sản phẩm: NJR2-220D Hãng sản xuất: CHINT Chất lượng: Mới 100% Bảo hành: 12 tháng