Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Mạch » NJR2-18.5D – Khởi động mềm 36A 18.5kW
Mã sản phẩm: NJR2-18.5D Hãng sản xuất: CHINT Chất lượng: Mới 100% Bảo hành: 12 tháng