Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Chuyển Mạch » NJR2-160D – Khởi động mềm 300A 160kW
Mã sản phẩm: NJR2-160D Hãng sản xuất: CHINT Chất lượng: Mới 100% Bảo hành: 12 tháng