MCCB Schneider EZC250H3200 200A 36kA 3P
Mã sản phẩm: EZC250H3200
Hãng sản xuất: Schneider
Thương hiệu: Pháp
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Mã sản phẩm: EZC250H3200 Danh mục: ,
Liên hệ báo giá
Mã  sản phẩm EZC250H3200
Dòng điện định mức (A) 200A
Dòng cắt 36kA
Số cực 3P
Điện áp (V) 380V