MCCB Schneider EZC250H3100 100A 36kA 3P
Mã sản phẩm: EZC250H3100
Hãng sản xuất: Schneider
Thương hiệu: Pháp
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Mã sản phẩm: EZC250H3100 Danh mục: ,
Liên hệ báo giá
Mã  sản phẩm EZC250H3100
Dòng điện định mức (A) 100A
Dòng cắt 36kA
Số cực 3P
Điện áp (V) 380V
Bảng hướng dẫn lựa chọn MCCB Schneider 36kA 3P Easypact EZC phù hợp với nhu cầu sử dụng
Mã sản phẩm Dòng cắt Dòng điện Số cực
EZC250H3100 36kA 100A 3P