MCCB Schneider EZC250F3150 150A 18kA 3P
Mã sản phẩm: EZC250F3150
Hãng sản xuất: Schneider
Thương hiệu: Pháp
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Mã sản phẩm: EZC250F3150 Danh mục: ,
Liên hệ báo giá
Mã  sản phẩm EZC250F3150
Dòng điện định mức (A) 150A
Dòng cắt 18kA
Số cực 3P
Điện áp (V) 380V