| Mã sản phẩm | 1SBL351074R8100 | |
| Dòng điện | 50 – 100A | |
| Công suất | 22kW | |
| Tiếp điểm phụ | ||
| Điện áp | 24V | |
Mã sản phẩm: 1SBL351074R8100
Hãng sản xuất: ABB
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
C
| Dòng điện | 50 – 100A | |
| Công suất | 22kW | |
| Tiếp điểm phụ | ||
| Điện áp | 24V | |