| Mã sản phẩm | BV4P40300N | |
| Tên sản phẩm | BV-D 4P | |
| Dòng rò | 30mA | |
| Dòng điện định mức (A) | 40A | |
| Số cực | 4P | |
| Điện áp (V) | 230 / 400V AC | |
Mã sản phẩm: BV4P40300N
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Mã sản phẩm | BV4P40300N | |
| Tên sản phẩm | BV-D 4P | |
| Dòng rò | 30mA | |
| Số cực | 4P | |