Trang chủ » Sản phẩm » Bộ Nguồn Omron » Bộ nguồn Omron S8VE-12024 5A 24V 120W
Mã sản phẩm: S8VE-12024 Hãng sản xuất: Omron Chất lượng: Mới 100% Bảo hành: 12 tháng
S8VE-12024
Vỏ nhựa, ngõ ra 24VDC, 5.0A, gắn thanh rail, nguồn 100-240VAC