• Model: Bộ điều khiển lập trình PLC Mitsubishi dòng FX1N, loại 40 I/O:
◊ FX1N-24MR-ES/UL: Nguồn cấp 220V, ngõ vào cấp sẵn nguồn nội 24VDC của PLC.
◊ FFX1N-24MR-ES/UL: 24 ngõ vào cách ly/ 16 ngõ ra relay.
• Thông số kỹ thuật:
◊ Bộ nhớ chương trình: 8000 bước lệnh, sử dụng EEPROM.
◊ Không sử dụng pin.
◊ Chu kỳ xử lý lệnh: 0.55 – 0.7 µs.
◊ Relay phụ: 1536 points, Timer: 256 points, Counter: 235 points, Thanh ghi: 8000 points.
◊ Bộ đếm xung tốc độ cao (HSC):
– 1 phase: 6 input for max. 60 kHz.
– 2 phases: 2 inputs for max. 30 kHz.
◊ Board mở rộng giúp kết nối RS232C, RS485, RS422 dễ dàng.
◊ Board mở rộng có thể cung cấp 2 kênh ngõ vào analog và 1 kênh ngõ ra analog.
◊ Tích hợp 02 biến trở điều khiển có thể cài đặt bộ định thời.
◊ Hãng sản xuất: Mitsubishi – Nhật Bản.
• Phần mềm sử dụng: GX-Works 2 hoặc GX-Developer hoặc FX-PCS/WIN-E.
Bộ lập trình PLC Mitsubishi FX1N-24MR-ES/UL (14 In / 10 Out Relay)
SKU: FX1N-24MR-ES/UL
Nhà Sản Xuất: Mitsubishi
Chất lượng: Mới 100%