Biến tần Delta VFD055B23A-3 5.5KW 3 Pha 220V
SKU: VFD055B23A-3
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 5.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%