Biến tần Delta VFD037CB23A-20 3.7KW 3 Pha 220V
SKU: VFD037CB23A-20
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%