ATV930D37N4 37kW 3 Pha 380V
Mã sản phẩm: ATV930D37N4
Hãng sản xuất: Schneider
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Mã sản phẩm: ATV930D37N4 Danh mục: ,
Liên hệ báo giá
Thông tin sản phẩm
– Công suất: 37kW
– Nguồn cấp: 3 pha 380V
– Cấp độ bảo vệ: IP20
– Dải tần số điều chỉnh: 0 – 500 Hz