| Mã sản phẩm | 3RV2321-1JC10 | |
| Phạm vi chỉnh dòng (A) | 10A | |
| Công suất | 4kW | |
| Điện áp (V) | 380V | |
Mã sản phẩm: 3RV2321-1JC10
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Công suất | 4kW | |
| Điện áp (V) | 380V | |