| Mã sản phẩm | 3RT2037-1NB30 | |
| Dòng điện | 65A | |
| Công suất | 30kW | |
| Tiếp điểm phụ | 1NO + 1NC | |
| Điện áp | 22…33V AC/DC | |
Mã sản phẩm: 3RT2037-1NB30
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Dòng điện | 65A | |
| Công suất | 30kW | |
| Điện áp | 22…33V AC/DC | |