| Mã sản phẩm | 3RM1201-1AA14 | |
| Phạm vi chỉnh dòng (A) | 0.1 … 0.5A | |
| Công suất | 0 … 0.12kW | |
| Điện áp (V) | Us = 110 – 230 VAC | |
Mã sản phẩm: 3RM1201-1AA14
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Công suất | 0 … 0.12kW | |