| Mã sản phẩm | 2CSF204006R1250 | |
| Dòng điện định mức (A) | 25A | |
| Dòng rò (mA) | 30mA | |
| Số cực | 3P+N | |
| Điện áp (V) | 230V / 400V | |
Mã sản phẩm: 2CSF204006R1250
Hãng sản xuất: ABB
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Dòng rò (mA) | 30mA | |
| Số cực | 3P+N | |