| Mã sản phẩm | 1SCA022872R1250 | |
| Dòng điện định mức (A) | 1250A | |
| Dòng cắt | 710kW | |
| Số cực | 4P | |
| Điện áp (V) | 415V | |
| Điều khiển | Chuyển đổi bằng tay, Gồm tay vặn màu đen (*) IP65, khoá cửa tủ ở vị trí I và II, điện áp tới 415V | |
Mã sản phẩm: 1SCA022872R1250
Hãng sản xuất: ABB
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
| Dòng cắt | 710kW | |
| Số cực | 4P | |
| Điện áp (V) | 415V | |